MÁY MÀI GÓC 110MM – DG100B-750SC
Chia sẻ sản phẩm:
MÃ SP: DG100B-750SC Danh Mục: ,
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
MÁY MÀI GÓC 100MM 750W
Công tắc trượt
Đường kính đĩa:
100mm
Công suất: 750W